Dập tắt đám cháy nhà dân tại thị xã Nghi Sơn
Vào hồi 05 giờ 28 phút, ngày 15/11/2023, Đội Chữa cháy và CNCH khu vực 2 nhận được tin báo xảy ra vụ cháy tại nhà ở hộ gia đình ông Lê Hữu Tiến, sinh năm: 1988, địa chỉ: thôn Thông Bái, xã Tân Trường, thị xã Nghi Sơn, tỉnh Thanh Hoá.
Sau khi nhận được tin báo, Đội Chữa cháy và CNCH khu vực 2 đã điều động 02 xe chữa cháy cùng 16 CBCS nhanh chóng đến hiện trường và triển khai phương án khoanh vùng, dập tắt đám cháy, ngăn chặn cháy lan.
![](/upload/81582/fck/pc07huong/z4881976129271_3cd16de7015877bdc63a616dc3a7c2da.jpg)
Hiện trường vụ cháy